Thông số kỹ thuật BS4-R2R
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 5…24VDC |
| Chiều rộng khe/rãnh | 5mm |
| Tần số đóng/mở | 2kHz |
| Loại đầu ra | NPN |
| Chế độ hoạt động | Dark ON, Light ON |
| Phụ kiện đi kèm | Không |
| Phụ kiện mua rời | Giắc cắm: CT-03, Giắc cắm: CT-03F, Giắc cắm: CT-04, Giắc cắm: CT-04F |
| Loại | Cảm biến quang chữ U |
| Hình dáng | Loại chữ R |
| Phương pháp phát hiện | Thu-phát riêng |
| Khoảng cách phát hiện | 5mm |
| Đối tượng phát hiện | Vật mờ, đục |
| Kích thước vật phát hiện tiêu chuẩn | 0.8×1.8mm |
| Nguồn sáng | Hồng ngoại |
| Chiều sâu khe/rãnh | 9mm |
| Thời gian đáp ứng | 80µs |
| Cài đặt độ nhạy | Không |
| Kiểu hiển thị | Không |
| Mạch bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch đầu ra, Bảo vệ phân cực ngược nguồn điện |
| Chức năng | Có thể lựa chọn Light-ON/Dark-ON |
| Truyền thông | Không |
| Vật liệu vỏ | Nhựa |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Phương pháp kết nối | Giắc cắm |
| Môi trường ánh sáng | Đèn huỳnh quang: tối đa 1.000 lx. |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -20…55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…85% |
| Khối lượng tương đối | 2.4g |
| Chiều rộng tổng thể | 13.4mm |
| Chiều cao tổng thể | 22mm |
| Chiều sâu tổng thể | 13.2mm |
| Cấp bảo vệ | IP50 |
| Tiêu chuẩn | CE |
Kích thước BS4-R2R

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















