Thông số kỹ thuật BRQP3M-PDTA
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 10…30VDC |
| Phương pháp phát hiện | Phản xạ gương |
| Khoảng cách phát hiện | 3m |
| Loại đầu ra | NPN |
| Chế độ hoạt động | Dark ON, Light ON |
| Phụ kiện đi kèm | Tua vít điều chỉnh, Đai ốc, Gương: MS-2A |
| Phụ kiện mua rời | Giá đỡ: BK-BR-A, Băng phản quang: MST-200-2, Băng phản quang: MST-100- 5, Băng phản quang: MST-50-10 5, Băng phản quang: MST-50-10 |
| Loại | Cảm biến quang tiêu chuẩn (tích hợp bộ khuếch đại) |
| Hình dáng | Hình trụ |
| Nguyên lý phát hiện | Có bộ lọc phân cực |
| Đối tượng phát hiện | Vật mờ, đục |
| Kích thước vật phát hiện tiêu chuẩn | D75mm |
| Nguồn sáng | LED đỏ |
| Cài đặt độ nhạy | Có thể điều chỉnh |
| Thời gian đáp ứng | 1ms |
| Kiểu hiển thị | Hiển thị LED |
| Mạch bảo vệ | Bảo vệ phân cực ngược đầu ra, Bảo vệ ngắn mạch đầu ra, Bảo vệ phân cực ngược nguồn điện ngược nguồn điện |
| Chức năng | Có thể lựa chọn Light-ON/Dark-ON, Ngăn ngừa can thiệp lẫn nhau |
| Truyền thông | Không |
| Vật liệu vỏ | Nhựa |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp gá, Xuyên qua lỗ |
| Phương pháp kết nối | Dây liền |
| Chiều dài cáp | 2m |
| Môi trường ánh sáng | Đèn sợi đốt: tối đa 3.000 lx |
| Môi trường hoạt động | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -25…60C |
| Độ ẩm môi trường | 35…85% |
| Khối lượng tương đối | 60g |
| Đường kính tổng thể | 18mm |
| Chiều dài tổng thể | 59mm |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC, UL |
Kích thước BRQP3M-PDTA

Sơ đồ đấu nối BRQP3M-PDTA
Đang cập nhậtLiên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















