Thông số kỹ thuật BR4M-TDTL-C-P
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 12…24VDC |
| Phương pháp phát hiện | Thu-phát riêng |
| Khoảng cách phát hiện | 4m |
| Loại đầu ra | PNP |
| Chế độ hoạt động | Light ON |
| Phụ kiện đi kèm | Đai ốc, Long đen phẳng |
| Phụ kiện mua rời | Cáp kết nối: CIDH4-2, Cáp kết nối: CIDH4-2P, Cáp kết nối: CIDH4-3, Cáp kết nối: CIDH4-3P, Cáp kết nối: CIDH4-5, Cáp kết nối: CIDH4-5P, Cáp kết nối: CIDH4-7, Cáp kết nối: CIDH4-7P, Cáp kết nối: CLDH4-2, Cáp kết nối: CLDH4-2P, Cáp kết nối: CLDH4-3, Cáp kết nối: CLDH4-3P, Cáp kết nối: CLDH4-5, Cáp kết nối: CLDH4-5P, Cáp kết nối: CLDH4-7, Cáp kết nối: CLDH4-7P kết nối: CIDH4-3P, Cáp kết nối: CIDH4-5, Cáp kết nối: CIDH4-5P, Cáp kết nối: CIDH4-7, Cáp kết nối: CIDH4-7P, Cáp kết nối: CLDH4-2, Cáp kết nối: CLDH4-2P, Cáp kết nối: CLDH4-3, Cáp kết nối: CLDH4-3P, Cáp kết nối: CLDH4-5, Cáp kết nối: CLDH4-5P, Cáp kết nối: CLDH4-7, Cáp kết nối: CLDH4-7P |
| Loại | Cảm biến quang tiêu chuẩn (tích hợp bộ khuếch đại) |
| Hình dáng | Hình trụ |
| Đối tượng phát hiện | Vật mờ, đục |
| Kích thước vật phát hiện tiêu chuẩn | D15mm |
| Nguồn sáng | Hồng ngoại |
| Cài đặt độ nhạy | Không |
| Thời gian đáp ứng | 1ms |
| Kiểu hiển thị | Hiển thị LED |
| Mạch bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch đầu ra, Bảo vệ phân cực ngược nguồn điện |
| Truyền thông | Không |
| Vật liệu vỏ | Đồng thau niken |
| Phương pháp lắp đặt | Xuyên qua lỗ |
| Phương pháp kết nối | Giắc cắm |
| Môi trường ánh sáng | Đèn sợi đốt: tối đa 3.000 lx, Ánh sáng mặt trời: tối đa 11.000 lx. |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -10…60°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…85% |
| Khối lượng tương đối | 110g |
| Đường kính tổng thể | 18mm |
| Chiều dài tổng thể | 72.6mm, 74.1mm |
| Cấp bảo vệ | IP66 |
| Tiêu chuẩn | CE |
Kích thước BR4M-TDTL-C-P

Sơ đồ đấu nối BR4M-TDTL-C-P
Đang cập nhậtLiên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















