Thông số kỹ thuật BC-CTH-152513
| Thông số | Giá trị |
| Kích thước (Rộng x Dài x Cao) | 150 mm x 250 mm x 130 mm (5.91″ x 9.84″ x 5.12″) |
| Vật liệu thân | Polycarbonate (PC) màu xám |
| Vật liệu nắp | Polycarbonate (PC) trong suốt |
| Loại nắp | Nắp vặn (screw cover) |
| Cấp độ bảo vệ | IP66/67, NEMA 4X/6 |
| Chịu va đập | IK07/08 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 120°C (-40°F đến 248°F) |
| Chống cháy | UL94-V-0, 5VA, HB |
| Chứng nhận | UL508A, CE, TUV, RoHS |
Kích thước BC-CTH-152513

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng BOXCO. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















