Thông số kỹ thuật BC-CTH-121210
| Thông số | Giá trị |
| Kích thước (Rộng x Dài x Cao) | 125 mm x 125 mm x 100 mm (4.92″ x 4.92″ x 3.94″) |
| Vật liệu thân | Polycarbonate (PC) màu xám |
| Vật liệu nắp | Polycarbonate (PC) trong suốt |
| Loại nắp | Nắp có bản lề và vít cố định |
| Cấp độ bảo vệ | IP66/67, NEMA 4X/6 |
| Chịu va đập | IK07/08 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 110°C (-40°F đến 230°F) |
| Chống cháy | UL94-V-0, 5VA, 94-HB |
| Chứng nhận | UL508A, CE, TUV, RoHS |
Kích thước BC-CTH-121210

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng BOXCO. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















