Thông số kỹ thuật BC-CGH-121707
| Thông số | Chi tiết |
| Chiều rộng kích thước W | 125 mm |
| Chiều cao kích thước H | 175 mm |
| Độ sâu kích thước D | 75 mm |
| Vật liệu | Nhựa |
| Tấm lót | Không có tấm lót |
| Lắp đặt | Không chỉ định |
| Loại khóa | Loại vòng ve sầu |
| Đặc trưng | Loại bản lề nhỏ (Thân: PC_Xám, Nắp: PC_Xám) |
| Màu sắc | Xám |
Kích thước BC-CGH-121707

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng BOXCO. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















