Thông số kỹ thuật BC-AGS-080806
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số sản phẩm | BC-AGS-080806 |
| Tên sản phẩm | Hộp bảo vệ điện tử (Box) |
| Kích thước bên ngoài | 80 mm x 80 mm x 60 mm |
| Kích thước bên trong | 70 mm x 70 mm x 50 mm |
| Chất liệu | Nhựa ABS (Acrylonitrile Butadiene Styrene) |
| Màu sắc | Xám |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 95% RH (không ngưng tụ) |
| Chống nước/ bụi | IP65 |
| Kiểu mở nắp | Nắp đóng với vít |
| Gắn tường | Có thể gắn tường hoặc gắn bằng các lỗ gắn phù hợp |
| Tính năng khác | Có thể lắp đặt các thiết bị điện tử bên trong, bảo vệ khỏi bụi và nước |
Kích thước BC-AGS-080806

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng BOXCO. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















