Thông số kỹ thuật BC-AGQ-303016
| Thông số | Chi tiết |
| Tên sản phẩm | Hộp điện nhựa BC-AGQ-303016 |
| Dòng sản phẩm | Q Series |
| Kích thước (W x L x H) | 300 x 400 x 160 mm |
| Chất liệu | Nhựa ABS |
| Cấp độ chống nước | IP67 (Chống bụi hoàn toàn và ngâm nước 1m trong 30 phút) |
| Chống va đập | IK08 (Chịu va đập 5 joules) |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 70°C |
| Loại nắp | Nắp bản lề, khóa cài nhựa |
| Ứng dụng | Phù hợp cho lắp đặt trong nhà và ngoài trời, bảo vệ các thiết bị điện trong môi trường khắc nghiệt. |
Kích thước BC-AGQ-303016

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng BOXCO. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















