Thông số kỹ thuật BC-AGQ-203013
| Thông số | Mô tả |
| Mã sản phẩm | BC-AGQ-203013 |
| Chất liệu | Nhựa ABS (Acrylonitrile Butadiene Styrene) |
| Kích thước ngoài | 200mm (W) x 300mm (L) x 130mm (H) |
| Kích thước trong | 175mm (W) x 275mm (L) x 114mm (H) |
| Cấp độ bảo vệ (IP) | IP66/67 (Chống bụi và nước, chống thấm nước ở độ sâu 1m trong 30 phút) |
| Cấp độ chống va đập | IK08 (Chịu được lực tác động 5 joules) |
| Dải nhiệt độ | -40°C đến +70°C |
| Xếp hạng cháy | 94-HB (ABS), 94-V-0 (PC) |
| Màu sắc nắp | Màu xám (Grey) hoặc trong suốt (Transparent) |
Kích thước BC-AGQ-203013

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng BOXCO. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















