Thông số kỹ thuật ACS355-01E-09A8-2
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Trọng lượng | 1.5 kg |
| Kích thước | 165 × 105 × 169 cm |
| Thương hiệu | ABB |
| Thời gian bảo hành | 1 Năm |
| Công suất | 2.2kW |
| Điện áp ngõ vào | 1 Pha 220V |
| Điện áp ngõ ra | 3 Pha 220V |
| Series | ABB ACS355 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng ABB. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















