Thông số kỹ thuật ABL2REM24150K
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 100…120VAC, 200…240VAC |
| Số đầu ra | 1 |
| Điện áp đầu ra | 24VDC |
| Dòng điện đầu ra | 14.6A |
| Công suất đầu ra | 350W |
| Kiểu lắp đặt | Lắp gá |
| Phụ kiện đi kèm | No |
| Phụ kiện mua rời | Tấm gắn kẹp: ABL2K02, Giá đỡ 4 góc: ABL2K01, Phụ kiện chữ L cỡ lớn: ABL2K03B |
| Loại | Chuyển đổi nguồn điện |
| Loại chuyển đổi điện áp | AC sang DC |
| Số pha đầu vào | 1 |
| Tần số đầu vào | 50Hz, 60Hz |
| Hiệu suất | 88% |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải, Bảo vệ quá áp, Bảo vệ ngắn mạch, Bảo vệ quá nhiệt |
| Chức năng | Chỉ báo đầu ra, Điện áp đầu ra có thể điều chỉnh |
| Hình dạng | Có vỏ |
| Quạt làm mát tích hợp | Có |
| Kiểu đấu nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường | -30…50°C, 50…70°C |
| Độ ẩm môi trường | 10…95% |
| Khối lượng tương đối | 790g |
| Chiều rộng tổng thể | 215mm |
| Chiều cao tổng thể | 115mm |
| Chiều sâu tổng thể | 30mm |
| Cấp bảo vệ | IP20 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















