Thông số kỹ thuật A165E-S-03U
| Thông tin | Thông số |
| Kích thước lắp đặt | D16 |
| Kích thước đầu | Đường kính 30mm |
| Kiểu hoạt động | Nhấn giữ/Xoay reset |
| Cấu hình tiếp điểm | 3NC |
| Màu | Đỏ |
| Phụ kiện đi kèm | Không |
| Loại | Nút dừng khẩn cấp không đèn |
| Công suất tiếp điểm (tải thuần trở) | 0,5A ở 250VAC, 1A ở 30VDC |
| Hình dạng đầu | Đầu nấm |
| Cỡ lỗ lắp đặt | Đường kính 16mm |
| Kí hiệu trên thiết bị | Mũi tên và văn bản |
| Màu sắc kí hiệu | Màu trắng |
| Chức năng | Tiếp điểm có thể tháo rời |
| Kiểu đấu nối | Chân hàn |
| Kiểu lắp đặt | Gắn ổ cắm |
| Tần số hoạt động (cơ khí) | 20 thao tác/phút |
| Tần số hoạt động (điện) | 10 thao tác/phút |
| Tuổi thọ cơ khí | 100.000 hoạt động |
| Tuổi thọ điện | 100.000 hoạt động |
| Môi trường hoạt động | Chống dầu |
| Nhiệt độ môi trường | -10…55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…85% |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Tiêu chuẩn | CCC, CE, cUL, TÜV |
| Đường kính tổng thể | 30mm |
| Chiều dài tổng thể | 48,5mm |
| Độ sâu sau bảng điều khiển | 28,5mm |
Kích thước A165E-S-03U

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















