Thông số kỹ thuật 5SV5444-0
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Trọng lượng | 0.305 kg |
| Thương hiệu | Siemens |
| Thời gian bảo hành | 1 Năm |
| Dòng điện | 40A |
| Dòng rò | 100mA |
| Số cực | 3P+N |
| Điện áp ngõ vào | 3 Pha |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















