Thông số kỹ thuật S4A-12V-2Z
| Thông số | Giá trị |
| Điện áp hoạt động | 12V DC |
| Công suất tiếp điểm | 10A / 250V AC (hoặc 30V DC) |
| Số lượng tiếp điểm | 1 x NO (Normally Open) và 1 x NC (Normally Closed) |
| Phạm vi bảo vệ dòng | Tùy vào cấu hình thiết lập dòng bảo vệ, thông thường từ 0.5A đến 10A (tùy theo yêu cầu ứng dụng) |
| Thời gian phản ứng | ~ 10ms (tùy thuộc vào cài đặt dòng và độ nhạy) |
| Điện áp cách ly | 1500V AC (giữa tiếp điểm và cuộn dây) |
| Nhiệt độ làm việc | -10°C đến 60°C |
| Kích thước | 55 x 40 x 35 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 100g |
Kích thước S4A-12V-2Z

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng SAMWON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















