Thông số kỹ thuật R4T-YC-E2
| Thông số | Chi tiết |
| Hãng | SAMWON |
| Model | R4T-YC-E2 |
| Gắn Rơle | TAKAMISAWA NY-24W-K |
| IO kết nối | 4 Point (1a × 4) |
| Điện áp cuộn dây | 24V DC |
| Common (Input) | Nguồn rời (4P short bar bên trong) |
| Common (Output) | Nguồn chung (4P short bar bên trong) |
| Giao diện (Input) | Vít đơn 7.62mm Pitch |
| Giao diện (Output) | Vít đơn 7.62mm Pitch |
| Kích thước (W×D mm) | 32 × 90 |
| Phương pháp lắp | Screw lắp/DIN Rail (Channel) |
Kích thước R4T-YC-E2

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng SAMWON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















