Thông số kỹ thuật R4T-G6DN
| Thông số | Giá trị |
| Mã sản phẩm | R4T-G6DN |
| Loại rơ le | Rơ le cơ điện |
| Cấu hình tiếp điểm | 6 tiếp điểm |
| Điện áp cuộn | 24 V DC |
| Dòng điện tối đa | 10 A |
| Công suất tối đa | 240 VA |
| Tần số hoạt động | 50/60 Hz |
| Kích thước | Nhỏ gọn |
| Mức độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
Kích thước R4T-G6DN

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng SAMWON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















