Thông số kỹ thuật R32C-YNT-V
| Mục | Thông số kỹ thuật |
| Relay | TAKAMISAWA NY-24W-K |
| IO Số điểm | 32 điểm (1a * 32) |
| Coil Điện áp | 24V DC |
| Common | |
| – Coil cực | NPN (+COM) |
| – Contact cực | +COM |
| Interface | |
| – Coil cực | 8 điểm Com. |
| – Contact cực | Screw đế đơn vị, Pitch 7.62mm, 40Pole |
| Kích thước sản phẩm | 174 × 70 mm, Din Rail (Channel) |
| Bảo vệ tiếp điểm | Không có |
| Chứng nhận | UL |
Kích thước R32C-YNT-V

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng SAMWON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















