Thông số kỹ thuật R32C-NS5A-40P
| Mã sản phẩm | R32C-NS5A-40P |
| Loại rơ le | Rơ le cơ điện |
| Số tiếp điểm | 4 tiếp điểm |
| Cấu hình tiếp điểm | 2 NO (thường mở), 2 NC (thường đóng) |
| Điện áp cuộn | 24 V AC/DC |
| Dòng điện tối đa | 32 A |
| Công suất tối đa | 8000 VA |
| Tần số hoạt động | 50/60 Hz |
| Kích thước | Nhỏ gọn |
| Mức độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
Kích thước R32C-NS5A-40P

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng SAMWON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















