Thông số kỹ thuật R16W-PC-DC24VC
| Danh mục | Thông tin chi tiết |
| Số điểm IO | 16 điểm |
| Điện áp cuộn dây | 24VDC |
| Common (Chung) | |
| – Phía cuộn dây | -PNP |
| – Phía tiếp điểm | Tiếp điểm riêng lẻ (có thanh nối ngắn 4P) |
| Giao diện | |
| – Phía cuộn dây | Đầu nối MIL-C-83503 20 chân |
| – Phía tiếp điểm | Đầu nối vít (Screw terminal) 13.5mm Pitch |
| Kích thước sản phẩm | 236 * 77 mm |
| Cách lắp đặt | Gắn trên thanh ray DIN (Channel) |
| Relay hỗ trợ | SAMWONACT SHN 12024, OMRON G2R-1-S DC24V, SAMWON CM-Z202D |
Kích thước R16W-PC-DC24VC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng SAMWON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















