Thông số kỹ thuật R16P-NC-DC24VC
| Danh mục | Thông tin chi tiết |
| Relay | OMRON G2R-1-S DC24V |
| Số điểm IO | 16 điểm (1c * 16) |
| Điện áp cuộn dây | 24V DC |
| Common | |
| – Phía cuộn dây | NPN +COM |
| – Phía tiếp điểm | 개별 Com. (4P쇼트바내장) |
| Giao diện | |
| – Phía cuộn dây | Connector MIL-C-83503 20Pin |
| – Phía tiếp điểm | Screw 단자대 (đầu nối kiểu vít) 13.5mm Pitch |
| Kích thước sản phẩm | 236.0 * 77.0 mm |
| Cách lắp đặt | DIN Rail (Channel) |
Kích thước R16P-NC-DC24VC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng SAMWON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















