Thông số kỹ thuật R16G-F
| Mục | Thông số |
| Tên sản phẩm | R16G-F |
| Hãng sản xuất | OMRON |
| Mã relay | G6B-1174P-FD-US |
| Điện áp cuộn dây | DC24V |
| Số điểm IO | 16 điểm (1a × 16) |
| Giao diện chung | NPN (com riêng lẻ) |
| Kết nối cuộn dây | Connector MIL-C-83503 20Pin |
| Kết nối tiếp điểm | Terminal dạng vít (7.4mm Pitch) |
| Số cực tiếp điểm | 40 cực |
| Kích thước sản phẩm | 174.0 × 70.0 mm |
| Cách lắp đặt | Gắn thanh DIN (R Channel) |
Kích thước R16G-F

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng SAMWON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















