Thông số kỹ thuật R16G-EF
| Mục | Thông số kỹ thuật |
| Relay | OMRON G6B-1174P-FD-US DC24V |
| IO Số điểm | 16 điểm (1a * 16) |
| Coil Điện áp | 24V DC |
| Common | |
| – Coil cực | NPN (+COM) / PNP (-COM) |
| – Contact cực | Cách biệt Com. (4P cách biệt bên trong) |
| Interface | |
| – Coil cực | Connector MIL-C-83503, 20Pin |
| – Contact cực | Push-type đế đơn vị, Pitch 3.81mm |
| Kích thước sản phẩm | 173.5 × 70.0 mm |
| Phương thức lắp đặt | DIN Rail (Channel) |
Kích thước R16G-EF

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng SAMWON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















