Thông số kỹ thuật R16A-PC-DC24VC
| Mục | Thông số kỹ thuật |
| Relay | SAMWON ACT SHN12024 |
| IO Số điểm | 16 điểm (1c * 16) |
| Coil Điện áp | 24V DC |
| Common | |
| – Coil cực | NPN (+COM) |
| – Contact cực | Cách biệt Com. (4P cách biệt bên trong) |
| Interface | |
| – Coil cực | Connector MIL-C-83503, 20Pin |
| – Contact cực | Screw đế đơn vị, Pitch 13.5mm |
| Kích thước sản phẩm | 236 × 77 mm |
| Phương thức lắp đặt | DIN Rail (Channel) |
Kích thước R16A-PC-DC24VC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng SAMWON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















