Thông số kỹ thuật FOX-9302R1
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Size(mm) | 96(W) X 48(H) X 110(D) |
| Operating Range | Temp.( -40.0 ~ 65.0℃ ), Humi.(10.0 ~ 95.0% ) |
| Input Sensor | HCPV-220NH |
| Display Accuracy | Temp: ±1% rdg ± 1 digit |
| Output | 4relay(2c,2a)250 VAC 2A |
| Control Method | ON / OFF |
| Cutting Size(mm) | 91(W) X 45(H) |
| Power Supply | 100~240VAC 50/60Hz |
| Programming | ℃ Set / % Set / Up /Down Key |
| Ambient Temp/Humi | 0~55 °C (32~131 °F), 35~80% RH |
| Weight(Include Box) | 400g |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















