Thông số kỹ thuật CRF-F25M1R
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Non-illuminated push-button |
| Đèn báo | No |
| Hình dạng đầu | Round full-guard (Flush) |
| Kiểu tác động | Momentary |
| Kích thước đầu | D29.6mm |
| Kích thước lỗ lắp đặt | D25mm |
| Kích thước | D25 |
| Màu sắc | Red |
| Tiếp điểm | 1NO+1NC |
| Chất liệu vỏ | Plastic |
| Màu sắc vòng bezel | Coloring chrome plating |
| Chức năng | Removable contact block |
| Tần suất hoạt động (Cơ) | 30 operations/min |
| Tần suất hoạt động (Điện) | 30 operations/min |
| Tuổi thọ cơ khí | 1000000 |
| Tuổi thọ điện | 100000 |
| Kiểu lắp đặt | Panel mounting (flush mounting) |
| Kiểu đấu nối | Screw terminals |
| Chiều sâu sau panel | 53.4mm |
| Môi trường hoạt động | Shock-resistant |
| Nhiệt độ môi trường | -20…40°C |
| Độ ẩm môi trường | 45…85% |
| Chiều rộng tổng thể | 31.5mm |
| Chiều cao tổng thể | 29.6mm |
| Chiều sâu tổng thể (vật thể hình hộp) | 65.7mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng HANYOUNG. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















